Yanzu motoci sun shahara sosai, amma kuma yaya batun wanke motoci?Wasu na iya zuwa shagon 4s, wasu kuma za su je kantin gyaran mota na yau da kullun, tabbas za a sami wasu sun wanke motarsu, abu mafi mahimmanci shi ne tawul ɗin wanke mota mai kyau, wane iri ne. na tawul ɗin wankin mota shine mafi kyau?Shin tawul ɗin da ake amfani da shi a shagon wankin mota ya fi kyau?
Mota mai kyau, ba shakka, tana kuma buƙatar tawul ɗin wanke mota mai kyau don kula da ita.Tun shekaru da yawa da suka gabata, tawul ɗin wankin mota na microfiber ya bayyana a cikin masana'antar gyaran motoci don amfanin da ba na kasuwanci ba.Bukatar tallace-tallace a cikin shagunan kayan kwalliya na motoci ko tashoshi masu sana'a na karuwa, musamman a Turai da Amurka da sauran yankuna.Mitar sabuntawa ta tawul ɗin wankin mota yana da sauri.
An yi tawul ɗin wankin mota na microfiber tare da takamaiman zaruruwa kuma ana amfani da su sosai wajen gyaran mota.Akwai nau'ikan tawul ɗin wankin mota na microfiber da yawa, kuma kuna buƙatar sanin yadda ake amfani da su da kyau kafin amfani da su.Haƙiƙa, ko da tsumma ko gogewa na yau da kullun na iya ɓata jikin motarka ko kuma katse fenti.Yawancin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun motoci yanzu suna amfani da tawul ɗin microfiber don tsaftacewa da goge motoci.
Akwai tawul ɗin wankin mota iri-iri na microfiber don daidaita tsaftace motarka, ya danganta da matakin adon da kuke buƙatar yi a ɓangaren motar da kuke tsaftacewa.Har yau, muna ganin mutane suna goge motoci da tsofaffin T-shirts, riguna, tawul, tawul ɗin takarda da sauransu, wasu suna amfani da tawul iri ɗaya don wanke motar gaba ɗaya, wanda kuma kuskure ne.
Microfibers sun zama wani sashe mai mahimmanci na masana'antar tsaftacewa ta yau, gogewa da tsaftace dukkan fuskar mota.A haƙiƙa, babban abin da ƙwararren mai gyaran mota ya fi damu ba shi ne ya kakkaɓe saman jikin ba, ba don lalata fenti ba.Lokacin da kake tsaftace mota tare da tsummoki na yau da kullum ko tattered, zaruruwan suna da girma sosai don kama ƙananan ƙwayoyin jiki kuma su yada zuwa dukan fenti.Lokacin da wannan ya faru, zai iya haifar da lalacewa na dindindin ga fentin motar.
Tawul ɗin wankin mota na Microfiber suna da ƙananan microfibers masu ƙarfi waɗanda ke daɗa datti da ƙananan ƙwayoyin cuta, don haka ana jan ragowar ta cikin microfibers masu alaƙa don cire tabo maimakon a ja don cire tabon fenti a jiki.Wannan shine dalilin da ya sa muke ba da shawarar yin amfani da tawul ɗin wankin mota microfiber don cire ragowar kakin zuma.
Lokacin aikawa: Dec-27-2023