shafi_banner

Labarai

Dalilai 3 Tawul ɗin Microfiber Suna da Mahimmanci don Ƙwararrun Cikakkun Motoci

Kuna sha'awar neman aiki azaman ƙwararren mai ba da cikakken bayani game da motoci?Ci gaba da karantawa don gano dalilai uku da yasa ƙwararrun ƙwararrun ke amfani da zanen microfiber don duk buƙatun su.
1. Tawul ɗin Microfiber Suna da kyau don Tsabtace Grime yayin Ƙwararrun Ƙwararrun Motoci
Tawul ɗin microfiber yana tsaftacewa da inganci fiye da tawul ɗin yau da kullun.Kamar yadda sunansu ya nuna, filayensu na “micro” ƙanƙanta ne da za su iya kamawa su ɗaga datti cikin tawul ɗin daga saman abin hawa.Tawul na yau da kullun da aka yi da kayan kamar auduga yawanci za su yada datti ne kawai lokacin da aka goge su a saman mota.Bugu da ƙari, lokacin da zaruruwan zanen microfiber suna shafa tare, yana haifar da cajin da ba daidai ba.Cajin a tsaye yana haɓaka ikon zane don tsaftacewa har ma da ƙari, saboda cajin yana jawo ɓangarorin datti.

Tufafin Microfiber suna da kusan ninki huɗu na saman auduga masu girman iri ɗaya.Wannan ƙarin yanki yana ba da damar zane don ɗauka da cire ƙarin ƙura.Bugu da ƙari, binciken ya nuna cewa mops da aka yi da kayan microfiber sun cire har zuwa kashi 99 na kwayoyin cuta daga saman.Mops na al'ada kawai sun cire kashi 30 na ƙwayoyin cuta.Akwai dalilin da ƙwararrun ƙwararrun masana ke yi wa tufafin microfiber laƙabi da ƙazanta masu ƙima tare da aikin tantancewa ta atomatik!
microfiber tufafi
.
Zaɓuɓɓukan da ke cikin tawul ɗin microfiber suna da ƙanƙanta har sun kai kusan 1/100th diamita na gashin ɗan adam.Haɗin su na polyester da polyamide, tare da ƙaramar girman fiber ɗin su, yana sa su da taushi sosai kuma mara kyawu.

Ya danganta da sashin abin hawa da ake tsaftacewa yayin ƙwararrun keɓaɓɓiyar keɓancewa, masu ba da cikakken bayani na iya zaɓar tawul ɗin tare da haɗaɗɗun nau'ikan kayan biyu.Da yawan polyamide a cikin gaurayawan, tawul ɗin zai yi laushi kuma ya fi dacewa da filaye masu mahimmanci kamar fentin mota.Ba wai kawai tawul ɗin ba su goge kansu ba, suna kuma ɗaga datti daga saman.Wannan yana kawar da damar tarkace ta tono saman yayin da aka goge tawul a kan abin hawa.

3. Tawul ɗin Microfiber Suna Ƙarfafawa don Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru
Tawul ɗin microfiber suna ɗaukar nauyi sosai, saboda dubban ƙananan zaruruwan su suna tsotse kuma suna cire ruwa daga saman abin hawa.Microfiber na iya ɗaukar nauyinsa sau takwas a cikin ruwa.Wannan ya sa tawul ɗin microfiber ya zama kyakkyawan kayan aiki don bushewa abin hawa ba tare da barin alamar ruwa ba.Ba wai kawai za su iya sha ruwa mai yawa ba, har ma suna bushewa da sauri.Lokacin bushewa da sauri yana taimakawa kawar da damar ƙwayoyin cuta da ke girma akan zane da kuma sanya shi rashin tsabta.


Lokacin aikawa: Oktoba-31-2023